



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KALAMBO
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)



Tarehe 9, Sept, 2022

TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KALAMBO ANATANGAZA ZABUNI YA WAKALA WA USAFI/KUZOA TAKA KATIKA KATA ZA MATAI NA LYOWA ILI KUWEKA MJI KATIKA HALI YA USAFI.

UFAFANUZI:

KATIKA BARUA YA MAOMBI MWOMBAJI ANATAKIWA AWE NA SIFA ZIFUATAZO:

1. AWE AMESAJILIWA NA MAMLAKA HUSIKA.
2. AWE NA VIFAA VYA KUTOSHELEZA UZOAJI TAKA ZINAZOZALISHWA NA VITENDEA KAZI VYA KUTOSHA MFANO GLOVES, MASK, GUMBOOTS, KOLEO, REKI, JEMBE, FAGIO, GARI AU GUTA NA SARE ZA KAZI.
3. AWE NA WAFANYAKAZI WA KUTOSHA.
4. AWE NA LESENI YA BIASHARA.
5. AWE NA CHETI HALALI CHA UTAMBULISHO WA MLIPA KODI (TIN).
6. AWE NA MTAALAM WA AFYA MAZINGIRA.
7. AWE NA UWEZO WA KUFANYA KAZI KWA SIKU.
8. AWE NA UWEZO WA KUKUSANYA MAPATO YATOKANAYO NA KAZI YA UZOAJI TAKA.
9. AWE NA RATIBA YA KAZI.
10. AWE NA MBARI YA AKAUNTI YA BENKI NA JINA LA BENKI.
11. JINA/ANWANI NA NAMBARI YA SIMU YA MWOMBAJI/KAMPUNI.

MWOMBAJI AAMBATANISHE KIVULI CHA KADI YA UTAMBULISHO WA UMILIKI WA GARI AU GUTA HUSIKA, KIVULI CHA CHETI HALALI CHA UTAMBULISHO WA MLIPA KODI (TIN).

MWOMBAJI ATAKAYEKUWA AMESAJILIWA NA MAMLAKA HUSIKA ATAPEWA KIPAUMBELE ENDAPO ATAAMBATANISHA KIELELEZO CHA UTHIBITISHO.

MAOMBI YOTE YAWASILISHWE YAKIWA YAMEFUNGWA VIZURI KWENYE BAHASHA KATIKA CHUMBA CHA OFISI YA KITENGO CHA MANUNUZI YAKIONYESHA ANWANI IFUATAYO:-

**Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P. 03,
Matai - Kalambo.**

MWISHO WA KUWASILISHA MAOMBI NI TAREHE 23.09.2022 SIKU YA IJUMAA SAA 4:30 ASUBUHI.

IMETOLEWA NA MKURUGENZI MTENDAJI (W).



**Shafi K. Mpenda
MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA
DISTRICT EXECUTIVE DIRECTOR
KALAMBO**

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya S.L.P 03 Matai 13 Barabara ya Halmashauri 55482
Kalambo, Simu 025 2802429/0622858482 Nukushi 025 2802796 barua pepe ded.kalambo@rukwa.go.tz, Tovuti
www.kalambodc.go.tz